Giỏ hàng

Hiện chưa có sản phẩm
TỔNG TIỀN: 0₫
Xem giỏ hàng Thanh toán

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A

BBSTORE'S
|
(208 đã bán)
-50% 209,500₫ 419,000₫
Vận Chuyển
Nhận hàng vào hôm nay
Tặng voucher giảm giá
Vật liệu
Kích thước
 &nbsp; Đổi hàng cực dễ chỉ cần số <br> &nbsp; điện thoại
  Đổi hàng cực dễ chỉ cần số
  điện thoại
&nbsp; 15 ngày hỗ trợ đổi trả sản phẩm
  15 ngày hỗ trợ đổi trả sản phẩm
&nbsp; Hotline 0777443323 <br> &nbsp; hỗ trợ từ 8h30 - 21h mỗi ngày
  Hotline 0777443323
  hỗ trợ từ 8h30 - 21h mỗi ngày
&nbsp; Hỗ trợ đổi hàng online và tại cửa hàng
  Hỗ trợ đổi hàng online và tại cửa hàng

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Ảnh sản phẩm

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Bảng màu

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Thiết kế chi tiết

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Chất vải cotton

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Ảnh lookbook

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Ảnh lookbook

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Bảng size

Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A - Chính sách đổi trả

 

 

THÔNG TIN SẢN PHẨM

🔹 Tên sản phẩm: Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A

🔹 Mã sản phẩm: VAA27A

🔹 Thiết kế: Form váy midi dáng A xòe

🔹 Chất liệu: Cotton

🔹 Màu sắc: Đen, Nâu

🔹 Sản xuất: Việt Nam

 

MÔ TẢ SẢN PHẨM

🔹 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A mang đến cảm giác nữ tính vừa đủ, để nàng bước đi nhẹ nhàng mà vẫn toát lên khí chất chỉn chu. Thiết kế phù hợp với cô nàng yêu phong cách thanh lịch tối giản, thích vẻ đẹp cổ điển hiện đại và luôn muốn giữ sự tinh tế trong mọi khoảnh khắc. 

🔹 Chân váy xòe này có form váy midi dáng A xòe, giúp tổng thể cân đối hơn và tạo hiệu ứng chân dài tự nhiên khi nàng di chuyển. Chân váy A được xử lý tùng váy rã mảnh phối tùng con, nên độ xòe lên form mềm mại, không phồng quá, vẫn gọn gàng chuẩn chân váy công sở.

🔹 Chân váy cotton được may 2 lớp với đường may và viền hoàn thiện tỉ mỉ, nên nàng mặc lên thấy đứng dáng nhưng vẫn thoáng nhẹ. Chất vải cotton cho cảm giác dễ chịu trên da, giúp nàng tự tin suốt một ngày dài làm việc mà không bị bí bách. Màu chân váy đen và chân váy nâu đều là gam dễ phối, tạo vibe sang nhẹ và hợp nhiều tông áo.

🔹 VAA27A phù hợp để nàng đi làm, dự họp, gặp gỡ đối tác, dạo phố cuối tuần, hẹn hò nhẹ nhàng hoặc chụp hình ở những không gian có nắng. Điểm nổi bật của chân váy dài này nằm ở phom A tôn eo, độ xòe tự nhiên và phần khóa kéo giữa lưng đi kèm bản lưng chắc chắn, giúp vòng eo gọn hơn và outfit trông luôn chỉn chu. 

🔹 Nàng có thể phối theo style công sở thanh lịch với áo sơ mi cổ đứng hoặc áo kiểu nữ công sở và giày mũi nhọn. Nàng cũng có thể phối theo style classic hiện đại với áo gile, túi da nhỏ và khuyên tai tối giản để tổng thể sang mà không gắng gượng. 

✨✨ Sở hữu ngay Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A để thêm một món chuẩn đẹp vào tủ đồ của nàng! 💖

 

LƯU Ý QUAN TRỌNG TỪ BBSTORE’S

✔ Đổi size nếu sản phẩm không vừa (hỗ trợ đổi size trong vòng 7 ngày).

✔ Sản phẩm đổi phải còn nguyên tem mác, chưa qua sử dụng và giữ nguyên tình trạng ban đầu.

✔ Để đảm bảo quyền lợi, nếu cần khiếu nại hoặc hỗ trợ, vui lòng quay video quá trình mở sản phẩm. BBSTORE'S đổi sản phẩm mới nếu có lỗi từ nhà BB.

✔ Màu sắc thực tế có thể chênh lệch 5% do ánh sáng và góc chụp

✔ Đội ngũ CSKH tận tâm, luôn hỗ trợ chi tiết và nhiệt tình, giúp nàng có trải nghiệm mua sắm tốt nhất!

✨ Cùng BBSTORE’S khám phá phong cách thời trang thanh lịch & nâng tầm outfit mỗi ngày!

#BBSTORE’S #BBSTORE #BBSTORES #chanvayxoe #chanvaycongso #chanvaydai #chanvaycotton #chanvaya #chanvayden #chanvaynau






 

Sản phẩm liên quan

-35%
Full Set tiệc ren váy dáng A ngắn K4582D Full Set tiệc ren váy dáng A ngắn K4582D
486,850₫ 749,000₫

Set tiệc ren váy dáng A ngắn K4582D

749,000₫ 486,850₫

|
(30 đã bán)
Chân váy ngắn dự tiệc - V1717S Chân váy ngắn dự tiệc - V1717S
245,000₫

Chân váy ngắn dự tiệc - V1717S

245,000₫

|
(2950 đã bán)
-35%
Full dáng Đầm xòe tiệc dài 2 dây cổ vuông D4574T Full dáng Đầm xòe tiệc dài 2 dây cổ vuông D4574T
402,350₫ 619,000₫

Đầm xòe tiệc dài 2 dây cổ vuông D4574T

619,000₫ 402,350₫

|
(167 đã bán)
-50%
Full dáng Đầm lụa tiệc dài lệch vai đuôi cá D4565B Full dáng Đầm lụa tiệc dài lệch vai đuôi cá D4565B
339,500₫ 679,000₫

Đầm lụa tiệc dài lệch vai đuôi cá D4565B

679,000₫ 339,500₫

|
(213 đã bán)
-35%
Full dáng Đầm trễ vai tiệc lụa dài cổ đổ D4528T Full dáng Đầm trễ vai tiệc lụa dài cổ đổ D4528T
421,850₫ 649,000₫

Đầm trễ vai tiệc lụa dài cổ đổ D4528T

649,000₫ 421,850₫

|
(247 đã bán)
Full dáng đi Đầm xòe A công sở ngắn xếp ly D4396A Full dáng đi Đầm xòe A công sở ngắn xếp ly D4396A
529,000₫

Đầm xòe A công sở ngắn xếp ly D4396A

529,000₫

|
(290 đã bán)
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A
 Chân váy xòe công sở cotton dài VAA27A